วันพุธที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา09:00 ![⭕](https://s.w.org/images/core/emoji/14.0.0/svg/2b55.svg)
ดร.วิทยา ทัศมี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาหนองคาย มอบหมายให้ นายอภิชาติ ภูประเสริฐ รองผอ.สพม.หนองคาย เข้าร่วมการประชุมการดำเนินการรับนักเรียน ปีการศึกษา 2567 เเละ การจัดทำแผนปฏิบัติการของสำนักงานเขตพื้นที่ ผ่านโปรแกรม Zoom Meeting โดยมีนางธมกร พุทธะ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา นางสาวยุวเรศ ศรีหาบุตร ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน และบุคลากรที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมพระราชรัตนาลงกรณ์ ชั้น 1 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาหนองคาย
![](https://www.sesaonk.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1707364884810.jpg)
![](https://www.sesaonk.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1707364900241.jpg)
![](https://www.sesaonk.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1707364906342.jpg)
![](https://www.sesaonk.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1707364913156.jpg)
![](https://www.sesaonk.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1707364920458.jpg)
![](https://www.sesaonk.go.th/wp-content/uploads/2024/02/1707364927107.jpg)
![](https://www.sesaonk.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__268525570_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaonk.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__268525572_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaonk.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__268525573_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaonk.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__268525574_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaonk.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__268525576_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaonk.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__268525577_0-1024x576.jpg)